|
องค์การบริหารส่วนตำบลตะขบ จัดพนักงานส่วนตำบล พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมพิธีวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2561 |
![](images/756.jpg) |
องค์การบริหารส่วนตำบลตะขบ จัดพนักงานส่วนตำบล พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมพิธีวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2561 บริเวณลานอเนกประสงค์หน้าที่ว่าการอำเภอปักธงชัย |
|
|
|